It is currently Tue Dec 18, 2018 12:41 am

All times are UTC + 7 hours

Forum locked This topic is locked, you cannot edit posts or make further replies.  [ 14 posts ] 
Author Message
PostPosted: Thu Jun 04, 2009 11:47 pm 
Site Admin
Site Admin

พี่ ๆ น้องๆ สมาชิก อวยพรพี่ปานกันได้เลยจ้า

Profile  

PostPosted: Fri Jun 05, 2009 5:45 pm 
Beginner Member
Beginner Member

สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้น้องปาน มีความสุขมากๆ คิดอะไรขอให้สมปรารถนา
มีสุขภาพแข็งแรง เป็นกำลังใจให้เสมอนะค่ะ
และที่สำคัญ ขอให้คุณแม่น้องปาน มีสุขภาพดี ดีขึ้นทุกวันทุกคืนนะค่ะ
ถ้ามีงานวันเกิด e-mail มาแจ้งนะค่ะ จะได้ไปร่วมงานด้วย
จะคอยติดตามผลงานน้องปานนะค่ะ
:D 'P Lek

Profile  

PostPosted: Sat Jun 06, 2009 10:33 am 
:D สุขสันต์วันเกิดพี่ปานค่ะ

:P ขอให้พี่ปานมีความสุขมากๆ มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ป่วย รวมไปถึงทุกคนที่พี่ปานรักด้วย
และเดือนนี้นอกจากจะเป็นเดือนเกิดของพี่ปานแล้วยังเป็นเดือนที่อัลบั้ม พรหมลิขิต วางแผงด้วย
หนูก็ขอให้ขายดีๆ ยอดขายทะลุล้านตลับด้วยเถิ้ด จะได้มีคอนเสิร์ตใหญ่อีก คิดถึงและรักพี่สาวคนนี้มากๆ :?
(อยากได้อีเมลล์โดยตรงของพี่ปานจังเลยค่ะ อยากส่งความคิดถึงไปให้พี่ปานทุกๆ วัน)

รักและห่วงใยพี่ปานเสมอนะค่ะ :wink:

kwangtungka2009@hotmail.com

PostPosted: Sat Jun 06, 2009 1:10 pm 
Silver Member

สุขสันต์วันเกิดคร๊ะพี่ปาน
ขอให้พี่ปานมีความสุขมากๆ
ดูแลสุขภาพ
อยากให้พี่ปานไม่เครียด
จะติดตามวานพี่ปานต่อไปพี่ปานเป็นเเรง
บันดาลใจของแป้ง
เด็กไปหน่อยแต่รักพี่ปานมากมาย
พี่ปานดูแลสุขภาพให้ดี
ขอให้เจอกับเรื่องที่ดีดี
พี่ปานเป็นคนดีของหนูเสมมอพี่ปานน่ารัก
เดือนนี้เป็นเดือนรับน้องของแป้ง
ซึ้งก้อเป็นเดือนที่พี่ปานวางแผงอัลบั้มของพี่ปาน
พี่ปานยังเป็นพี่สาวแสนดีตลอดไป
รักีพ่ปานมากมาย
รกัพี่ปานที่ก้อว่าได้
pangzakay123@live.com

Profile  

PostPosted: Mon Jun 08, 2009 9:06 pm 
Exclusive Member

happy birthday นะคะ ไม่ว่ากี่ปี พี่ปานยังน่ารักและแสนดีเหมือนเิดิมไม่เปลี่ยนเลย ขอให้มีปานมีความสุข สมหวังในทุกๆสิ่ง มีสิ่งดีดีเกิดขึ้นในชีวิตตลอดไปนะคะ

Profile  

PostPosted: Wed Jun 10, 2009 12:14 pm 

ขอให้พี่ปานมีความสุขมากๆๆๆๆๆๆ นะค่ะ รักพี่ปานที่สุดค่ะ :lol:

Attachments:
DSC00605_resize.JPG [ 47.22 KiB | Viewed 5896 times ]
 Profile  

PostPosted: Wed Jun 10, 2009 1:35 pm 

ฝากคำอวยพรไปกับสายลมและฝนพรำ
อีกทั้งคำอธิฐานของอ้อมคนนี้
พร้อมทั้งความคิดถึง กำลังใจ และความห่วงใยที่อ้อมมี
รวมทั้งคำพูดที่อยากพูดจากใจกับพี่ปานว่า Happy BirthDayค่ะพี่ปาน :D

สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่ปาน ขอให้พี่ปานมีความสุขมากๆ สุขภาพร่างกายแข็งแรง เป็นที่รักของทุกคนแบบนี้ตลอดไป และขอให้อัลบั้มชุดใหม่นี้ยอดขายทะลุล้านนะคะ
คิดถึงพี่ปานที่สุดและมากมายค่ะ :lol:

Profile  

PostPosted: Sat Jun 13, 2009 8:18 am 
Standard Member
Standard Member

สุขสันต์วนเกิดค่ะพี่ปาน...สุดที่รัก
ขอให้พี่ปานมีความสุขมากๆนะคะ
มีสุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ป่วย
รวมไปถึงครอบครัวพี่ปานทุกคนด้วยนะคะ
ขอให้พี่ปานร้องเพลงให้หนูและแฟนคลับพี่ฟังไปนานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆค่ะ
ขอให้ทะลุล้านๆๆๆๆๆๆๆๆๆอัลบั้ม ทุกๆชุดนะคะ
รักพี่ปานเสมอและคิดถึงมากๆค่ะ

ผู้หญิงที่ ชื่อว่า ปาน ธนพร

Profile  

PostPosted: Sun Jun 14, 2009 12:05 pm 
:) Happy Birthday to you...Happy Birthday to you

Happy Birthday...Happy Birthday

Happy Birthday to...P'PARN :wink:

:D สุขสันต์วันเกิดพี่ปานนะค่ะ ขอให้พี่ปานมีความสุขมากๆ นะค่ะ

ไม่ว่าปีไหนๆ พี่ปานก็ยังน่ารักเสมอ และหนูเชื่อว่าวันนี้พี่ปานก็ต้องอยู่กับครอบครัวกับคุณแม่แน่ๆ เลย
หนูก็ขอให้คุณแม่ คุณพ่อและทุกคนในครอบครัวของพี่ปานมีความสุข
เพราะถ้าทุกคนมีความสุขพี่ปานก็จะต้องมีความสุขด้วยแน่นอน
และที่สำคัญขอให้คุณแม่ของพี่ปานมีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรงด้วยนะค่ะ...ขอสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครอง...

และหวังว่า "พรหมลิขิต" จะช่วยดลบันดาลให้หนูได้พบกับพี่ปานที่โคราชในเร็วๆ นี้ด้วยเถิ้ดดดดด...สาธุ :wink:

PostPosted: Sun Jun 14, 2009 1:00 pm 
Extra Member

Happy B-Day to my always nice Sister ... P'Parn !!!

สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่ปาน
เป็นอีกปีที่ได้ร่วมอวยพรวันเกิดพี่สาวคนนี้อีกครั้งหนึ่ง
แม้จะไม่ได้เจอกัน แม้พี่ปานจะจำหน้าแฟนคลับคนนี้ไม่ได้

^^
แต่ก็ดีใจเสมอค่ะ ที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของบอร์ด
ที่ได้เป็นคนหนึ่ง ซึ่งคอยส่งกำลังใจไปให้อยู่ห่างๆ
วันเกิดปีนี้ของพี่ปาน ดาขอให้มีแต่สิ่งดีๆ เข้ามาในชีวิตของพี่สาว
ขอให้พี่ปาน ประสบความสำเร็จในทุกๆ ด้าน
และโดยเฉพาะอย่างยิ่ง ดาขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ปกป้องคุ้มครองคนดี
แบบพี่ปาน ให้แคล้วคลาดจากสิ่งชั่วร้ายต่างๆ โรคภัยอย่าได้เข้ามากร้ำกราย
รวมถึงขอให้คุณแม่ของพี่ปานอาการดีขึ้นทุกวันทุกคืน จนหายดี
แล้วกลับมาทานขนมหวานได้อย่างสบายใจ ไร้กังวลนะคะ

และสุดท้าย ขอให้พี่ปานร้องเพลงให้พวกเราฟังไปนานๆ นะ
รับรองว่า คนฟังคนนี้ และคนฟังทุกคนในบอร์ดแห่งนี้ ไม่เบื่อเพลงของพี่ปานง่ายๆ แน่

นะจ๊ะ

มีความสุขมากๆ ค่ะ
รักพี่ปานสุดฤทธิ์
ดา :wink:

ปล. ฉันจะขออธิษฐานจากดาว อาจไม่ยาว แต่ไม่สั้นไปใช่ไหม
เพราะขอให้คนดีเป็นสุขตลอดไป จนกว่าฟ้าอันไกลจะไร้แสงดาว

^^

Profile  

PostPosted: Sun Jun 14, 2009 10:08 pm 

สุขสันต์วันเกิดนะคะ พี่ปาน คนเก่ง

วันเกิดปีนี้ขอให้พี่ปานมีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง ประสบความสำเร็จในทุกๆด้าน อย่างที่พี่ปานตั้งใจไว้
ขอให้ได้ยอดขายเยอะๆ ทุกๆคนร้องเพลงพี่ปานได้ ขอให้พี่ปานมีงาน ทุกๆวัน(มีวันหยุดด้วยถ้าพี่ปานอยากหยุด)
ขอให้พี่ปานเจอคนที่ใช่เร็วๆ ด้วยนะคะ

ไม่ว่าจะปีไหนๆ พี่ปานก็ยังน่ารักเสมอมา และหยกก็จะเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้พี่ปาน เป็นอีกหนึ่งแฟนเพลงของพี่ปานตลอดไปทุกๆอัลบั้มค่ะ

Profile  

PostPosted: Mon Jun 15, 2009 11:33 pm 

Happy Birthday to P'Parn

ช้าไปนิส.....ขอให้พี่ปานมีความสุขในทุกๆวัน นะคะ....

คิดสิ่งในขอให้สมดังปรารถนาทุกประการ....มีสุขภาพที่แข็งแรงม๊ากมากๆ.....

ปล. ที่สำคัญขอให้พี่ปานร้องเพลงให้ฟังตลอดไปเลยคะ...
:D

Profile  

PostPosted: Tue Jun 16, 2009 3:30 pm 

Happy Birthday to N'Parn

Happy Happy Happy Happy

Happy Birthday

หมื่นแสนล้านคำทุกวัน
เผื่อเธอซึ้งถึงความร้าวราน เธอจะเดินกลับมา

Profile  

PostPosted: Thu Jun 18, 2009 11:56 am 
Gold Member
Gold Member

ช้าไปหลายวันหน่อย คงจะไม่ว่ากันนะคะ .......

...... ขอให้พี่ปานมีความสุขมากๆนะคะ มีสุขภาพที่แข็งแรง

เป็นที่รักและเคารพของบันดาน้องแฟนคลับไปนานๆๆๆๆๆๆนะคะ

ดูแลรักษาสุขภาพด้วย อากาศเปลี่ยนบ่อยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ..................

Profile  

Forum locked This topic is locked, you cannot edit posts or make further replies.  [ 14 posts ] 

All times are UTC + 7 hours